| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Đầu ra | 4-20mA / 0-5V / 0-10V / 0,5-4,5vdc |
| Sự chính xác | 0,25% FS |
| Nguồn cấp | 12 ~ 36VDC |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
| Tương thích trung bình | Tương thích với thép không gỉ 316L |
| Đầu ra | IIC |
| làm việc | -30 ℃ ~ 85 ℃ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Đầu ra | 4-20mA / 0-5V / 0-10V / 0,5-4,5vdc |
| Sự chính xác | 0,25% FS |
| Nguồn cấp | 12 ~ 36VDC |
| Phạm vi | -1-0-1 thanh ... 1000 thanh tùy chọn |
|---|---|
| Độ chính xác cao nhất | 0,25% FS |
| giao diện áp lực | M20x1,5, G1 / 4, G1 / 2,1 / 4NPT, 1 / 2NPT |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 0 ~ 5V / 0 ~ 10V / 0,5 ~ 4,5V, Tín hiệu chuyển tiếp |
| Nguồn cấp | 12 ~ 36Vdc / 7-30V |
| Phạm vi | -1-0-1 thanh ... 1000 thanh tùy chọn |
|---|---|
| Độ chính xác cao nhất | 0,25% FS |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 0 ~ 5V / 0 ~ 10V / 0,5 ~ 4,5V, Tín hiệu chuyển tiếp |
| Nguồn cấp | 12 ~ 36VDC |
| Nhiệt độ làm việc | -25 ℃ ~ 85 ℃ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Đầu ra | 4-20mA / 0-5V / 0-10V / 0,5-4,5vdc |
| Sự chính xác | 0,25% FS |
| Nguồn cấp | 12 ~ 36VDC |
| Vật tư | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
| Sự chính xác | 1.0% FS |
| Đưa ra | 0,5-4,5v, tín hiệu đầu ra 5V |
| Nguồn cấp | 5V DC |
| Sự bảo đảm | 18 tháng |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi đo lường | 0 ~ 1 M ... 200 M H2O tùy chọn |
| Tính chính xác | 0,15% FS, 0,25% FS, 0,5% FS tùy chọn |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 0 ~ 5V / 0,5 ~ 4,5V; RS485, RS232, Hart |
| Phạm vi áp | -0,1 ... 0 ~ 0,01 ... 100MPa |
|---|---|
| Loại áp suất | đồng hồ đo (G), tuyệt đối (A), đồng hồ đo kín (S) |
| Tín hiệu đầu ra | 0-5V, 0,5-4,5V, 0-10V, 4-20mA, 0-20mA |
| Nguồn cấp | Giá trị điển hình 12 ~ 30VDC: 24VDC |
| Sự chính xác | 0,25% FS (điển hình) 0,5% FS (tối đa) |
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
|---|---|
| Loại áp suất | đồng hồ đo (G), tuyệt đối (A), đồng hồ đo kín (S) |
| Tín hiệu đầu ra | 0-5V, 0,5-4,5V, 0-10V, 4-20mA, 0-20mA |
| Nguồn cấp | Giá trị điển hình 12 ~ 30VDC: 24VDC |
| Sự chính xác | 0,25% FS (điển hình) 0,5% FS (tối đa) |