| Sự chính xác | 0,5% FS |
|---|---|
| Đầu ra | 4-20mA / 0-5V / 0-10V |
| Kết nối quá trình | 1/4 "NPT; G1 / 4", G1 / 2 "hoặc tùy chỉnh |
| Loại áp suất | chênh lệch áp suất |
| không thấm nước | IP65 đến IP68 |
| Tính năng | Cảm biến siêu âm không thấm nước |
|---|---|
| Mù | <100mm, 200mm hoặc 350mm - tùy chọn |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 0-5V |
| Nguồn cấp | 12-30VDC / 24VDC / 10-30VDC |
| Sự chính xác | 0,25% FS, 0,5% FS - tùy chọn |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100MPA tùy chọn |
|---|---|
| Phương pháp cấu hình | Cấu hình từ xa / USB cục bộ |
| sức mạnh làm việc | 3.6V, 19Ah (Có thể tự thay thế) |
| Tuổi thọ pin | 5 năm (gửi dữ liệu mỗi giờ) |
| Trưng bày | Màn hình LCD kích thước lớn 2,4 inch |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100MPA tùy chọn |
|---|---|
| Phương pháp cấu hình | Cấu hình từ xa / USB cục bộ |
| sức mạnh làm việc | 3.6V, 19Ah (Có thể tự thay thế) |
| Tuổi thọ pin | 5 năm (gửi dữ liệu mỗi giờ) |
| Trưng bày | Màn hình LCD kích thước lớn 2,4 inch |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100MPA tùy chọn |
|---|---|
| Phương pháp cấu hình | Cấu hình từ xa / USB cục bộ |
| sức mạnh làm việc | 3.6V, 19Ah (Có thể tự thay thế) |
| Tuổi thọ pin | 5 năm (gửi dữ liệu mỗi giờ) |
| Trưng bày | Màn hình LCD kích thước lớn 2,4 inch |
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
|---|---|
| Loại áp suất | Máy đo; Tuyệt đối; Áp suất đồng hồ đo âm, kín tùy chọn |
| Tương thích trung bình | Tương thích với thép không gỉ 316L |
| Nguồn cấp | 24 V DC hoặc 12 ~ 36 V DC |
| Đầu ra | 4-20 mA, 0-10VDC, 0-5V iic tùy chọn |
| Sự bảo đảm | 16 tháng |
|---|---|
| Max. Tối đa Voltage Vôn | 24 V DC hoặc 12 ~ 36 V DC |
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
| Đầu ra | 4-20 mA, 0-10VDC, 0-5V tùy chọn |
| Sự chính xác | 0,25% FS, 0,5% FS |
| Sự bảo đảm | 16 tháng |
|---|---|
| Max. Tối đa Voltage Vôn | 24 V DC hoặc 12 ~ 36 V DC |
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
| Đầu ra | 4-20 mA, 0-10VDC, 0-5V tùy chọn |
| Sự chính xác | 0,25% FS, 0,5% FS |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100MPA tùy chọn |
|---|---|
| Phương pháp cấu hình | Cấu hình từ xa / USB cục bộ |
| sức mạnh làm việc | 3.6V, 19Ah (Có thể tự thay thế) |
| Tuổi thọ pin | 5 năm (gửi dữ liệu mỗi giờ) |
| Trưng bày | Màn hình LCD kích thước lớn 2,4 inch |
| Sự bảo đảm | 18 tháng |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi đo lường | 0 ~ 1 M ... 200 M H2O tùy chọn |
| Tính chính xác | 0,15% FS, 0,25% FS, 0,5% FS tùy chọn |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20mA, 0 ~ 5V / 0,5 ~ 4,5V; RS485, RS232, Hart |