| Vật tư | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
| Sự chính xác | 1.0% FS |
| Đưa ra | 0,5-4,5v, tín hiệu đầu ra 5V |
| Nguồn cấp | 5V DC |
| Vật tư | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
| Sự chính xác | 1.0% FS |
| Đưa ra | 0,5-4,5v, tín hiệu đầu ra 5V |
| Nguồn cấp | 5V DC |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi | -100kPa ... 0kPa ~ 10kPa ... 7MPa |
| Nguồn cấp | 5V DC / 3.3V DC |
| Công việc hiện tại | <1,3mA |
| Lớp | Công nghiệp |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đo lường độ chính xác | ± 1mm |
| Phương tiện đo | Xi măng |
| Sự bảo đảm | 18 tháng |
|---|---|
| Max. Tối đa Current Hiện hành | 20mA |
| Max. Tối đa Voltage Vôn | 12-36V DC |
| Tối đa Áp lực công việc | 100MPa |
| Phạm vi áp | -1 Thanh ... 0-1 ... 2000 Thanh tùy chọn |
| Lớp | Công nghiệp |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Dây điện tử | 2 dây 3 dây |
| Nguồn cấp | 12 ~ 30VDC, giá trị điển hình: 24VDC |
| Nhiệt độ làm việc | -25 ℃ ~ 85 ℃ |
| Loại áp suất | gauge (G), tuyệt đối (A) |
|---|---|
| Dây điện tử | 2 dây 3 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 0-5V, 0,5-4,5V, 0-10V, 4-20mA, 0-20mA, RS485 |
| Nguồn cấp | 10 ~ 30VDC, 5VDC |
| Sự chính xác | 0,25% FS |
| Loại áp suất | gauge (G), tuyệt đối (A) |
|---|---|
| Dây điện tử | 2 dây 3 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 0-5V, 0,5-4,5V, 0-10V, 4-20mA, 0-20mA, RS485 |
| Nguồn cấp | 10 ~ 30VDC, 5VDC |
| Sự chính xác | 0,25% FS |
| Lớp | Công nghiệp |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 16 tháng |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phạm vi cấp độ | 2 ~ 20m |
| Đầu ra | 4-20mA / 0-5v / 0-10V / 0,5-4,5v |
| Lớp | Công nghiệp |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 12 tháng |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi cấp độ | 0-2m H2O |
| Đầu ra | 0,5-4,5v |