| Vật tư | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
| Sự chính xác | 1.0% FS |
| Đưa ra | 0,5-4,5v, tín hiệu đầu ra 5V |
| Nguồn cấp | 5V DC |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Đầu ra | 4 ~ 20mA (ba dây), 1 ~ 5V, RS485 |
| Phạm vi | 5m, 10m.15m.20m |
| oem | Có thể chấp nhận được |
| Nhiệt độ làm việc | -10 ~ + 50 ° C |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
| Tương thích trung bình | Tương thích với thép không gỉ 316L |
| Đầu ra | IIC |
| làm việc | -30 ℃ ~ 85 ℃ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
| Tương thích trung bình | Tương thích với thép không gỉ 316L |
| Đầu ra | IIC |
| làm việc | -30 ℃ ~ 85 ℃ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
| Tương thích trung bình | Tương thích với thép không gỉ 316L |
| Đầu ra | IIC |
| làm việc | -30 ℃ ~ 85 ℃ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
| Tương thích trung bình | Tương thích với thép không gỉ 316L |
| Đầu ra | IIC |
| làm việc | -30 ℃ ~ 85 ℃ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
| Tương thích trung bình | Tương thích với thép không gỉ 316L |
| Đầu ra | IIC |
| làm việc | -30 ℃ ~ 85 ℃ |
| Phạm vi áp | -0,1 ... 0 ~ 0,01 ... 100MPa |
|---|---|
| Loại áp suất | đồng hồ đo (G), tuyệt đối (A), đồng hồ đo kín (S) |
| Tín hiệu đầu ra | 0-5V, 0,5-4,5V, 0-10V, 4-20mA, 0-20mA |
| Nguồn cấp | Giá trị điển hình 12 ~ 30VDC: 24VDC |
| Sự chính xác | 0,25% FS (điển hình) 0,5% FS (tối đa) |
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
|---|---|
| Loại áp suất | đồng hồ đo (G), tuyệt đối (A), đồng hồ đo kín (S) |
| Tín hiệu đầu ra | 0-5V, 0,5-4,5V, 0-10V, 4-20mA, 0-20mA |
| Nguồn cấp | Giá trị điển hình 12 ~ 30VDC: 24VDC |
| Sự chính xác | 0,25% FS (điển hình) 0,5% FS (tối đa) |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100MPA tùy chọn |
|---|---|
| Phương pháp cấu hình | Cấu hình từ xa / USB cục bộ |
| sức mạnh làm việc | 3.6V, 19Ah (Có thể tự thay thế) |
| Tuổi thọ pin | 5 năm (gửi dữ liệu mỗi giờ) |
| Trưng bày | Màn hình LCD kích thước lớn 2,4 inch |