| Sự chính xác | 2B, B, A, 1 / 3B, v.v. có sẵn |
|---|---|
| Phạm vi đo | -50- + 200 ℃ (mặc định) |
| Đường kính đầu dò | 4mm, 2, 3, 5, 6mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài đầu dò | 30mm (mặc định), 10,20,40,50,60,70,80,90,100mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài cáp | 0,5 m, 5 m hoặc tùy chỉnh |
| Sự chính xác | 2B, B, A, 1 / 3B, v.v. có sẵn |
|---|---|
| Phạm vi đo | -50- + 200 ℃ (mặc định) |
| Đường kính đầu dò | 4mm, 2, 3, 5, 6mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài đầu dò | 30mm (mặc định), 10,20,40,50,60,70,80,90,100mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài cáp | 0,5 m, 5 m hoặc tùy chỉnh |
| Sự chính xác | 0,5% FS |
|---|---|
| Đầu ra | 4-20mA / 0-5V / 0-10V |
| Kết nối quá trình | 1/4 "NPT; G1 / 4", G1 / 2 "hoặc tùy chỉnh |
| Loại áp suất | chênh lệch áp suất |
| không thấm nước | IP65 đến IP68 |
| Phạm vi áp | -1 Bar-0-1 Bar; -1 Thanh-0-1 Thanh; 0-0.1Bar...1000 Bar / 0-2 Psi...15000 Psi Optio |
|---|---|
| Loại áp suất | Máy đo; Tuyệt đối; Áp suất đồng hồ đo âm, kín tùy chọn |
| Tương thích trung bình | Tương thích với thép không gỉ 316L |
| Nguồn cấp | 24 V DC hoặc 12 ~ 36 V DC |
| Đầu ra | 4-20 mA, 0-10VDC, 0-5V iic tùy chọn |
| Sự chính xác | 2B, B, A, 1 / 3B, v.v. có sẵn |
|---|---|
| Phạm vi đo | -50- + 200 ℃ (mặc định) |
| Đường kính đầu dò | 4mm, 2, 3, 5, 6mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài đầu dò | 30mm (mặc định), 10,20,40,50,60,70,80,90,100mm hoặc tùy chỉnh |
| Chiều dài cáp | 0,5 m, 5 m hoặc tùy chỉnh |
| Vật tư | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
| Sự chính xác | 1.0% FS |
| Đưa ra | 0,5-4,5v, tín hiệu đầu ra 5V |
| Nguồn cấp | 5V DC |
| Vật tư | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
| Sự chính xác | 1.0% FS |
| Đưa ra | 0,5-4,5v, tín hiệu đầu ra 5V |
| Nguồn cấp | 5V DC |
| Vật tư | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
| Sự chính xác | 1.0% FS |
| Đưa ra | 0,5-4,5v, tín hiệu đầu ra 5V |
| Nguồn cấp | 5V DC |
| Kích thước đường ống | DN15-6000MM |
|---|---|
| Phạm vi dòng chảy | 0 ~ ± 10m / s |
| Sự chính xác | ± 1% |
| Đầu ra | 4-20mA, xung OCT, đầu ra rơle |
| Kiểu lắp | Kẹp vào loại, loại cắm, loại ống |
| Vật tư | Thép không gỉ 316L |
|---|---|
| Phạm vi áp | -1..0-1..600 thanh |
| Sự chính xác | 1.0% FS |
| Đưa ra | 0,5-4,5v, tín hiệu đầu ra 5V |
| Nguồn cấp | 5V DC |